ĐAN KẾT SẮC MÀU

Tiếp nối các chương trình trong chuỗi hoạt động dành cho tân CTV K40 của Khoa Thương mại – Du lịch – Marketing, ĐAN KẾT SẮC MÀU – chương trình tình nguyện đang được đầu tư và chuẩn bị chu đáo bởi chính các bạn CTV đầy nhiệt huyết sẽ diễn ra vào Chủ Nhật ngày 9/11/2014.

Chúng ta thật may mắn khi được chào đời với một thân thể khỏe mạnh dưới sự đùm bọc và thương yêu của gia đình. Thế nên, thương biết mấy những em bé bất hạnh mang trong mình căn bệnh HIV và bị cha mẹ bỏ rơi. Cơ thể non nớt của các em đã phải đơn độc chống chọi với chứng bệnh quái ác ngay từ khi mới chào đời trong sự thiếu thốn tình yêu thương. Hơn ai hết, các em đang cần lắm tình yêu và sự đùm bọc từ xã hội để xoa dịu nỗi đau và tiếp tục vui sống cho ngày mai.

Với mục đích san sẻ yêu thương và mang lại niềm vui cho hơn 150 trẻ em nhiễm HIV bị bỏ rơi, những trái tim rực cháy ngọn lửa tình nguyện của gia đình TDM đang nỗ lực hết mình để mang ĐAN KẾT SẮC MÀU đến với Trung tâm Nuôi dưỡng và Bảo trợ Trẻ em Linh Xuân, quận Thủ Đức. Tại đây, các em nhỏ sẽ được tham gia các gian hang trò chơi, ăn uống, giao lưu văn nghệ và nhận được những món quà xinh xắn từ chương trình. Cùng nhau mang nụ cười đến các em nhỏ các bạn nhé!

THỜI GIAN: 14h-19h30 Chủ Nhật ngày 9/11/2014
ĐỊA ĐIỂM: Trung tâm Nuôi dưỡng và Bảo trợ Trẻ em Linh Xuân, 30/3 Bà Giang, phường Linh Xuân, quận Thủ Đức.

TÌNH NGUYỆN – DẤN THÂN – MÁU LỬA
WE ARE TDM