Các bạn đã nghe về câu chuyện này chưa nhỉ?
Câu chuyện cổ tích kể rằng ở vương quốc “LOVE” chỉ có duy nhất một mùa, mùa này mang đến cho mọi người hạnh phúc, niềm vui, sự hân hoan… sức sống mãnh liệt của nó không thế lực đen tối nào có thể huỷ diệt được - đó chính là “MÙA YÊU”. Tình yêu ấy không đơn thuần chỉ có tình yêu lứa đôi nồng nàn mà còn mang trong mình một tình yêu quê hương đất nước rực lửa như ánh mặt trời gắn liền dòng sông êm đềm và những đường làng quanh co; là tình yêu gia đình ấm áp bên mâm cơm của mẹ mà mỗi thành viên là 1 mắc xích không gì có thể thay thế được; là tình bạn bè thân thiết như hạt sương ban mai tinh khôi, sau bao năm tháng vẫn ghi khắc trong tim… Những gì xuất phát từ trái tim sẽ chạm đến trái tim và khiến trái tim mỗi người rung động.
Cũng vì lẽ đó, Đoàn - Hội khoa Ngân Hàng sẽ là đại diện cho thiên sứ chắp cánh cho tình yêu của các bạn thăng hoa, hãy cùng chúng tôi tạo nên một “MÙA YÊU” cho riêng mình nhé!
Hẹn gặp lại các bạn vào 18h30 ngày 06-07/03/2015 tại Hội diễn văn nghệ truyền thống khoa Ngân hàng năm 2015 nhé!