Follow us on...
Follow us on Facebook
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0

Red face Có ai biết về nhập cảnh Mỹ bằng EB3 không ?

Mình có nghe nói về việc đi nhập cảnh cả gia đình bằng EB-3 mà mình không biết thực hư thế nào vì đọc tham khảo em thấy chi phí rất thấp mà được cả gia đình có thẻ xanh đã vậy qua đấy còn có việc làm thẳng nữa ? Bác nào biết chỉ em với ạ

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Mình có nghe qua chương trình lao động EB-3 này.........nghe nói được khá nhiều ưu đãi.
    Trong độ tuổi lao động (từ 18 – 55 tuổi).- Không yêu cầu về ngoại ngữ hoặc chứng minh thu nhập.- Sức khỏe tốt và chứng nhận không có tiền án tiền sự.- Yêu cầu tốt nghiệp trung học phổ thông.- Làm việc tối thiểu 1 năm cho công ty tại Mỹ (được tính từ thời điểm sau khi hồ sơ Định cư Mỹ được duyệt.Bữa anh mình có qua công ty MNP gì đó tư vấn nên chỉ biết được xíu xíu

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    À với lại đi theo diện EB-3 cũng dc kha khá cty ngon....lương tầm 2000$ lận. Cuối năm nay anh mình đi này. Có gì ib riêng cho mình, mình biết dc gì chỉ thêm cho bạn ^^

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Con em nhà đầu tư được miễn học phí trường công từ tiểu học đến trung học, học phí cao đẳng, đại học được áp dụng như người bản xứ (bằng 1/4 so với du học sinh). Cái chương trình này nhiều lợi ích hơn mấy cái trước mình coi . Khá tốt

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Trước giờ thích nhất mấy quyền lợi này
    - Hưởng quyền lợi như một công dân thường trú: sinh sống, học tập và làm việc bất cứ đâu tại Mỹ.
    - Đi về Việt Nam bất cứ lúc nào.
    - Xin nhập quốc tịch sau khoảng thời gian định cư 05 năm.
    chứ đi làm suốt ko đc xin quốc tịch thì chán lắm

Thành Viên Chưa Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Thật ra thì đi theo dạng lao động phổ thông ko bik có tương lại j ko chứ e vẫn thích đi theo dạng lao động kỹ năng hơn. để đến MNP xem thử

Thanks
    0
    MNP là cty tư vấn định cư á hả mấy chế. e dự đinh năm sau đi thì tính sao ạ?

Thanks
    0
    Bạn thử lên fb search MNP tư vấn định cư đi. Nhà mình có mấy ng cũng định đi theo dạng này

Thanks
    0
    Ok các bác. e cũng phải đi tham khảo xem sao chứ đi mỹ là ước mơ của e r các bác ạ.

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    MN&P có uy tín hông sao đó giờ mới nghe vậy :-ss

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Từ khóa:

có ai đi mỹ diện eb3

eb3 lieu co de di my ko neu o viet nam

eb3 co that khong

eb3 forum

có ai đi diện eb3 chưa

đi mỹ theo diện eb3

eb3 co ai di chuaco ai da duoc di my bang dien eb3 chuanhap canh my theo dien eb3eb3 có thật khôngforum đi eb_3 thành côngthay doi mhap canh my eb3có nên đi mỹ diện eb3su that ve dinh cu my dien eb3có ai đi mỹ diện eb3 chuađầu tư EB3đã có ai qua mỹ bằng chương trình eb3 chưaco ai di my dien eb3 chuathuc hu ve chuong trinh EB3eb3 thực hưtin mơi mơi nhât vê eb3co nen di my dien eb3sự thật định cư mỹ eb3dien dan tre tho ve eb3eb3 o viet nam da co ai di chua