Follow us on...
Follow us on Facebook
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mylan0310 Xem bài viết
    Học phí này nọ cao k bác? Mấy đợt trc em cũng có tính qua VUS học rồi mà sợ học phí cao.
    Học phí k cao như bên BC đâu, đừng lo. Cái ITalk bữa em nhớ tầm đâu 13, 14 tr / khóa thôi. Tham khảo thông tin nè.
    http://www.vus.edu.vn/vi/training-pr...1/30-iTalk2016

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    4
    Bên này giáo viên nc ngoài hay giáo viên VN mình dạy vậy?

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0

Red face

Trích dẫn Gửi bởi mylan0310 Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Hiện tại em đã học năm 4, sắp ra trường. Em học marketing, tiếng Anh nghe viết rất tốt, cơ mà ko có nhiều cơ hội để luyện giao tiếp. Nên mỗi lần đụng chuyện, phải nói tiếng Anh là em cứng họng. ( Nỗi khổ k nói nên lời. ( Sắp tới pv đi làm mà k biết nói tiếng Anh thì mất nhiều cơ hội quá. Cả nhà có biết chỗ nào dạy giao tiếp tiếng anh cấp tốc tốt tốt giới thiệu cho em vs ạ. 4 tháng mà em tự tin nói tiếng Anh là em xin hậu tạ liền.
    Cảm ơn cả nhà!
    Mình xin phép gửi bạn thông tin có vẻ không liên quan nhưng thực ra nó rất chi là liên quan đến stt của bạn!

Không biết có bao giờ bạn tự hỏi:
    - Mục đích nghề nghiệp trong tương lai của mình là gì?
    - Và làm thế nào để đạt được mục đích ấy?

Xin mời đến tham dự buổi hội thảo "ĐỊNH HƯỚNG NGHỀ NGHIỆP" tại APT với sự góp mặt của bà THÁI THỊ VÂN ANH, FCCA & CPA Vietnam, Giám đốc công ty kiểm toán KTC Russell Bedford.

Thông tin chi tiết, xin vui lòng tham khảo đường link:
    https://www.facebook.com/events/235424956809649/

Mọi thông tin về các khóa học cũng như về profile giáo viên đều có trên trang web Apt.edu.vn.

++ Bạn học chuyên ngành kế, kiểm toán và Tiếng Anh lại khá tốt ngại gì mà không tự trang bị thêm cho mình chứng chỉ ICAEW danh giá, sau này dễ xin việc làm nhỉ ^^ Học chứng chỉ bên mình đảm bảo 90% sẽ qua môn và học xong sẽ có nơi thực tập và làm việc luôn.
    Chúc các bạn một ngày làm việc và học tập vui vẻ. Hy vọng gặp bạn tại buổi Hội thảo.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Từ khóa:

:3