Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0

giup minh tim cho hoc tieng anh gan quan 11

chao ca nha , minh la tan sinh vien cua truong , duoc may anh chi trong truong khuyen nen hoc tieng anh toeic som , vi sau nay can bang de ra truong , do minh o que nen bi mat goc hoan toan , may anh chi biet cho nao gan quan 11 day tieng anh chi giup em voi , e chan thanh camm on a

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    chào e , mới năm 1 vào đả có tin thành học tập như vậy là tốt đó , hồi trước anh chơi ko chịu học tiếng anh ,nên năm cuối tí nủa ko ra trường kịp . anh học kem bên nhà cô nhân , em lên mạng tìm thông tin chổ cô là có à

3. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

iliduythinh (05-08-2016)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    ủa bạn học nhà cô nhân tên j z. mình học nhà cô nhân cũng đc 2 khóa ui nè. h mình năm cuối ui, anh văn của mình giờ cũng trên 500 ui

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Có nhiều trung tâm cho bạn lựa chọn, tùy theo yêu cầu của bạn thôi. Mình thấy học bên cô nhân ở q11 thấy có hiệu quả, học phí lại rẽ, phòng học thoáng mát, lớp học từ 5 đến 10 bạn

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    mình cũng đang cần tìm chỗ học anh văn, bạn nào biết chỗ nào có người nước ngoài đến từ Châu Âu dạy không ?

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Quận 10 có trung tâm ILI đó bạn, trung tâm dạy 100% giáo viên nước ngoài mà còn rất hiệu quả, 4/9 nó khai giảng khóa mới đó ạ, ai quan tâm thì tham khảo thêm nhé!

8. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

ntynhi2018 (24-08-2017)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Đang ở
    Vũng tàu
    Thanks
    1
    Trích dẫn Gửi bởi lylycute Xem bài viết
    Quận 10 có trung tâm ILI đó bạn, trung tâm dạy 100% giáo viên nước ngoài mà còn rất hiệu quả, 4/9 nó khai giảng khóa mới đó ạ, ai quan tâm thì tham khảo thêm nhé!
    Mình cần ielts 7.0 đang tìm chổ học cho mình hỏi: Giáo viên dạy được không bạn ơi, bạn cho mình xin địa chỉ cụ thể vì mình thấy có địa chỉ mạo danh

Từ khóa:

:3