Follow us on...
Follow us on Facebook
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0

giup minh tim cho hoc tieng anh gan quan 11

chao ca nha , minh la tan sinh vien cua truong , duoc may anh chi trong truong khuyen nen hoc tieng anh toeic som , vi sau nay can bang de ra truong , do minh o que nen bi mat goc hoan toan , may anh chi biet cho nao gan quan 11 day tieng anh chi giup em voi , e chan thanh camm on a

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    chào e , mới năm 1 vào đả có tin thành học tập như vậy là tốt đó , hồi trước anh chơi ko chịu học tiếng anh ,nên năm cuối tí nủa ko ra trường kịp . anh học kem bên nhà cô nhân , em lên mạng tìm thông tin chổ cô là có à

3. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

iliduythinh (05-08-2016)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    ủa bạn học nhà cô nhân tên j z. mình học nhà cô nhân cũng đc 2 khóa ui nè. h mình năm cuối ui, anh văn của mình giờ cũng trên 500 ui

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Có nhiều trung tâm cho bạn lựa chọn, tùy theo yêu cầu của bạn thôi. Mình thấy học bên cô nhân ở q11 thấy có hiệu quả, học phí lại rẽ, phòng học thoáng mát, lớp học từ 5 đến 10 bạn

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    mình cũng đang cần tìm chỗ học anh văn, bạn nào biết chỗ nào có người nước ngoài đến từ Châu Âu dạy không ?

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    3
    Quận 10 có trung tâm ILI đó bạn, trung tâm dạy 100% giáo viên nước ngoài mà còn rất hiệu quả, 4/9 nó khai giảng khóa mới đó ạ, ai quan tâm thì tham khảo thêm nhé!

8. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

ntynhi2018 (24-08-2017)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Đang ở
    Vũng tàu
    Thanks
    1
    Trích dẫn Gửi bởi lylycute Xem bài viết
    Quận 10 có trung tâm ILI đó bạn, trung tâm dạy 100% giáo viên nước ngoài mà còn rất hiệu quả, 4/9 nó khai giảng khóa mới đó ạ, ai quan tâm thì tham khảo thêm nhé!
    Mình cần ielts 7.0 đang tìm chổ học cho mình hỏi: Giáo viên dạy được không bạn ơi, bạn cho mình xin địa chỉ cụ thể vì mình thấy có địa chỉ mạo danh

10. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

lylycute (12-10-2017)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    3
    Lúc trước mình cũng nhầm nhưng tới rùi mới biết, ILI chỉ có địa chỉ ở ngay gần công viên lê thị riêng quận 10 thôi ạ, 22 lô c trường sơn , p15. q10 nhé, bạn nên lưu lại sdt trung tâm tới gần địa điểm đó mình gọi hỏi cho dễ nhé, nó ở trong khu phố nên cũng hơi khó tìm ah.

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Quốc Bảo Xem bài viết
    mình cũng đang cần tìm chỗ học anh văn, bạn nào biết chỗ nào có người nước ngoài đến từ Châu Âu dạy không ?
    trung tâm có người nước ngoài đến từ châu âu tớ thấy có 1 vài trung tâm như ILA, Apollo, ILI nha

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Bạn là tân sinh viên mà có anh chị chỉ cho học tiếng anh sớm là may mắn lắm đấy nhé, tớ đây học sắp ra trường mới vắt chân lên cổ chạy, may là tìm được trung tâm dạy tốt và chất lượng nên mình tiến bộ nhanh lắm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Từ khóa:

:3