Follow us on...
Follow us on Facebook
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 21 của 21
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    4

Trước đây mình rất vất vả tìm kiếm một hướng đi đúng, rùi cũng có lúc nản lòng vì tìm được chỗ bỏ học phí khá cao nhưng lại học chẳng được tích sự gì, mình thật vô dụng, không biết là do cách học hay tại bản thân mình dốt, tự nhiên hết muốn đi học luôn, nản toàn tập, mình nhớ bữa đó đi học mà mình không đi lại rủ đứa bạn thời cấp 3 đi ăn kem, ngồi tám lâu lắc lâu lơ, xong nói tới chuyên học hành , nó thì giờ nói tiếng anh như gió mà hồi xưa trình độ của nó có khác gì mình đâu,thật sự ngưỡng mộ, hỏi ra mới biết trước nó học tiếng anh cũng nhìu nơi, nhưng từ khi được người quen giới thiệu tơi trung tâm ILI quận 10 học, level của nó mới được cải thiện đáng kể, có đông lực học ghê gớm , nghe nó kể thấy cũng hứng thú, mình tới thăm dò thì lúc đầu thấy không biết trung tâm nhỏ có dạy được không, nói chung mình còn gì mà sợ khi dã thử nhieuf chỗ rùi, đợt đó đúng lúc có khóa mới nên mình đăng ký học luôn, trời ấn tường đầu tiên về thầy Richard rất nhiều, ổng nhiệt tình dễ thương lại dạy rất hiệu quả, tư nhiên có đọng lực học liền ah,giờ mình có thể giao tiếp nói chung là ổn chỉ có điều chưa thành thạo bằng con bạn của mình thôi, bạn nào có nhu cầu thì tham khảo thử trung tâm, nếu phù hợp thì học , đỡ tìm kiếm chỗ nào cho mắc công,

2. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

huonglyly (03-08-2018)

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Từ khóa:

:3