Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0

Review 1 số ngành của UEH 2017

Chào các anh chị UEH, tương lai e sẽ trở thành 1 K43 ^^, em đang phân vân 1 số ngành tại UEH. Anh chị nào có thể cho em biết 1 số thông tin về nó được không ạ (học hành, chương trình học tín chỉ các môn, cơ sở, cái nào ứng dụng vào thực tiễn nhiều nhất...).
    Các ngành em muốn biết là : kinh tế học ứng dụng, kinh tế chính trị, Toán Tài Chính, Thống kê kinh doanh, Hệ thống thông tin kinh doanh.
    Em xin cảm ơn .

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    7
    Chọn nghành chọn theo nghành mình thích, phù hợp với tính cách con người mình, cộng với bạn sẽ làm ở đâu và có thể tìm việc làm sau khi tốt nghiệp hay không? Có ngành phù hợp với người này nhưng với người khác thì không hợp. Nên bạn và những người thân mới là người hiểu rõ bạn nên chọn nghành gì. Học thì học cho mình cho tương lai của mình nên khi chọn nghành nào các bạn cũng cố gắng hết khả năng để học thật tốt, áp dụng được thực tế. tín chỉ của mỗi môn học khác nhau, cơ sở do trường sắp xếp. Học ở UEH thì các bạn yên tâm về chất lượng.

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0
    Quan trọng là sau này bạn muốn làm gì? Chứ đi học nhiều lúc cảm thấy mông lung lắm

Vua Máy Tính - Sửa máy tính Long Biên

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Học nó chỉ một phần thôi còn lại vẫn phải tự học bên ngoài. Như mình hồi xưa học cntt trong trường ra giờ cũng không làm cho công ty nào cả. Giờ về nhà lập trang web viết blog về thú nuôi https://nuoithu.com/ rồi kiếm tiền từ nó thôi. Nhìn chung bạn học cái nào cũng được, trong thời gian học nên xác định mình ra thì làm cái gì. Khi quyết định được rồi thì nên học 1 2 khóa học bên ngoài chuyên sâu về nó.

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    e cũng đang hóng

No Avatar

nguyenlieu554

Chọn nghành nào bạn thích vừa sức với khả năng của bạn.

2 Tuần trước

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Đang ở
    Vũng tàu
    Thanks
    1
    UEH nghành nào cũng học được, quan trọng là bạn học như thế nào thôi

7. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

nguyenlieu554 (01-08-2018)

Từ khóa:

:3