Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 1 của 1
    Thành Viên Đã Kích Hoạt miuoliu's Avatar
    Thanks
    0

Binh xập xám online - game bài siêu Hot không thể bỏ qua

Game bài mậu binh hay còn gọi là binh xap xam - là 1 game bài để dành chiến thắng thì không chỉ dựa vào may mắn mà còn cần nâng cao các kỹ năng chơi bài của mình. Người chơi phải xếp 13 lá bài thành 3 chi tương ứng 3 đội quân từ cao đến thấp. Bạn phải làm như thế nào để xếp được bộ bài mạnh nhất và chiến thắng 3 chi của đối phương

Nếu bạn muốn chơiMậu Binh online tốt thì bạn cần luyện tập game danh bai online mỗi ngày. Khi bạn đã có thể phán đoán được bài mình cũng như đối thủ thì bạn sẽ nâng tỉ lệ thắng cao hơn. Bạn hãy cố gắng tập luyện nhiều nhé.

Nếu bạn mới bắt đầu tập chơi binh xập xám thì sẽ gặp khó khăn khi xếp bài. Để có thể chơi tốt thì chỉ có 1 phương pháp duy nhất đó là luyện tập mỗi ngày. Từ từ bạn sẽ quen với luật chơi và xếp bài rất chuyên nghiệp.

Theo như kinh nghiệm mình chơi trên game online cứ khoảng 10 người chơi có 7-8 người sẽ xếp chi đầu yếu để 2 chi sau mạnh, bạn cũng có thể dựa vào điều này để xếp bài mình khắc chế đối thủ.Bạn nên quan sát kỹ và nhớ cách đối thủ xếp bài để đưa ra chiến thuật hợp lý và dành chiến thắng. Bạn cũng nên cách binh linh hoạt khi chơi mậu binh, tránh đối thủ nắm bắt được cách xếp bài của bạn. TÍnh chi lớn hay nhỏ để phân chi sao cho phù hợp nhất.

Lần sửa cuối ngày 04-01-2018 lúc 03:34 PM.
    Game bài online : http://sanhbai.com

Từ khóa:

:3