Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0

Post Du lịch " 5 châu, 4 bể " ngay tại Việt Nam- Phần 2

Chỉ với một chuyến du lịch tại Việt Nam là bạn đã có thể chiêm ngưỡng được hết vẻ đẹp của " 5 châu, 4 bể". Nhanh tay đặt vé máy bay vietnam airline đến Vinpearl Nha Trang để khám phá.

Sa mạc Châu Phi hoang dã nằm giữa biển Đông

Khi đi du lịch đến đây, bạn nên sắm cho mình một chiếc mũ cao bồi thật chất. Chụp ảnh cùng 200 loài cây mọng nước, 400 loài xương rồng và đặc biệt là những cây lâu năm như cây oliu (500 tuổi), baobab (250 tuổi) cùng làng thổ dân trên sa mạc. Chẳng ai có thể nghi ngờ việc bạn đang đặt chân đến Châu Phi cả.

Du lịch đất nước vạn đảo Indonesia bằng cách tham khảo giá vé máy bay đi indonesia.

Disney land tại Nha Trang

Nếu như bạn muốn " tìm về tuổi thơ", ưu thích cảm giác mạnh và ưu thích những trò chơi mại hiểm thì quảng trường thần thoại (Luminary Square) sẽ là nơi chắp cánh cho những bức ảnh tuyệt đẹp của bạn.

Tại đây có không gian hoạt hình vui nhộn, góc " sống ảo" vô cùng mới lạ sẽ là những trải nghiệm khó quên trong chuyến đi này.

Vườn thú đa chủng loại hoà mình với thiên nhiên.

Đến với King’s Garden, bạn sẽ đươc “Hàm Hương” ngoài đời khi mà hững chú vẹt bạn chỉ có thể nhìn thấy ở trên phim ảnh sẽ đậu vào người bạn, thậm chó còn nghịch ngợm hay trêu ghẹo với bạn.

Nếu như chưa thỏa, bạn cũng có thể chơi với các chú hươu cao cổ, chú lạc đà để được Self-fie với bạn.

Sở hữu những tấm hình " chất lừ " từ những chú lạc đà " tươi rói " và các chú vẹt đầu người vui nhộn đảm bảo nhiều người sẽ ganh tỵ với bạn đấy.

Chiêm ngưỡng vẻ đẹp của " thiên đường du lịch" với vé máy bay đi guam.

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    đẹp mê người

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    cũng muốn đi

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    ai đi cùng em không?