Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0

Red face [Apple Club] Làm thế nào để xin vào clb

xin chào các anh chị, e là tân sinh viên k39, e học anh văn kém, nhưng lại muốn vào clb tiếng anh để có thể tiếp xúc và học hỏi phương pháp học của mọi người, đồng thời nâng cao khả năng nge nói tiếng anh. với lại, e đến từ huế, ng miền trung nên nói mà người miền nam k hiểu cho lắm, bởi thế e muốn xin gia nhập để bản thân tự tin hơn. điều kiện gì để đăng kí vào clb ạ? mọi ng cho e biết vs ạ. e xin cám ơn

clb_apple's Avatar

clb_apple

Cám ơn bạn đã quan tâm. Bạn có thể xem câu trả lời ở phía dưới nhé bạn.

10:27, 22nd Sep 2013

Lần sửa cuối ngày 21-09-2013 lúc 05:42 PM. Lý do: Sửa title

2. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

clb_apple (22-09-2013)

A.v.a.t.a.r ˬ dễ..thương Wrom's Avatar
    Thanks
    234
    Trích dẫn Gửi bởi xuheomoi Xem bài viết
    xin chào các anh chị, e là tân sinh viên k39, e học anh văn kém, nhưng lại muốn vào clb tiếng anh để có thể tiếp xúc và học hỏi phương pháp học của mọi người, đồng thời nâng cao khả năng nge nói tiếng anh. với lại, e đến từ huế, ng miền trung nên nói mà người miền nam k hiểu cho lắm, bởi thế e muốn xin gia nhập để bản thân tự tin hơn. điều kiện gì để đăng kí vào clb ạ? mọi ng cho e biết vs ạ. e xin cám ơn
    Hi em,

Chị không hiểu ý em lắm, em cần tgia clb av nào? Của trường mình? Hay bất cứ ở đâu?
    Và yêu cầu của e về clb đó ntn?
    Chị biết vài clb ở ngoài, sinh hoạt cn hàng tuần, giúp em phản xạ về speaking khá tốt . Tất nhiên lần đầu đi sẽ ngại vì chưa quen, đi từ từ là quen

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Wrom Xem bài viết
    Hi em,

Chị không hiểu ý em lắm, em cần tgia clb av nào? Của trường mình? Hay bất cứ ở đâu?
    Và yêu cầu của e về clb đó ntn?
    Chị biết vài clb ở ngoài, sinh hoạt cn hàng tuần, giúp em phản xạ về speaking khá tốt . Tất nhiên lần đầu đi sẽ ngại vì chưa quen, đi từ từ là quen
    dạ ở trường mình ạ

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    còn ở ngoài thì học ở chỗ nào tốt ạ

Moderator clb_apple's Avatar
    Đang ở
    University of Economics Ho Chi Minh City
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi xuheomoi Xem bài viết
    Chào bạn.
    Sắp tới thì CLB mình sẽ có 1 đợt tuyển CTV vào đầu tháng 10 này. Cụ thể là từ ngày 30/9 đến 13/10 bạn sẽ tải mẫu CV từ trên web xuống. (Mình sẽ đưa địa chỉ cho bạn vào ngày 30/9) hen. Và nếu CV của bạn được chọn thì bạn sẽ tham gia phỏng vấn ngày 20/10. Bạn cứ yên tâm đi. Nếu bạn có tinh thần ham thích học hỏi thì việc vượt qua vòng gửi xe này hoàn toàn rất nhẹ nhàng.
    Ngoài ra, vào ngày chủ nhật 6/10 lúc 8h sáng sẽ có ngày hội Introduction Day nhằm giới thiệu nhiều hơn các hoạt động của CLB mình. Địa điểm thì tụi mình sẽ thông báo sau luôn. ^^.
    Thân ái.
    P/s: người miền nào không quan trọng lắm đâu. Theo kinh nghiệm của ad thì người miền Trung là nói tiếng Anh hay nhất và dễ nghe nhất ^^, mặc dù nói tiếng Việt thì hơi khó nghe thật vì ad là người miền Nam @@. Vì vậy bạn cứ yên tâm và tự tin vào chính mình nhé.

No Avatar

Nhỏ tóc xù

cho mình hỏi sao mình tìm mẫu CV ở web nào vậy?

18:34, 26th Sep 2013

clb_apple's Avatar

clb_apple

trong forum luôn bạn ơi, nhưng tới 0h00 ngày 30/9 mình mới up lên. Mà bạn lưu ý là box http://forum.ueh.edu.vn/box/322-CLB-Anh-van-APPLE.ueh ở ngoài chứ ko phải là box này nhe bạn.

22:13, 26th Sep 2013

clb_apple's Avatar

clb_apple

bây giờ bạn có thể tải mẫu CV ở địa chỉ goo.gl/um8E2F và tham gia chương trình rồi đó. Chúc bạn may mắn. Hẹn gặp bạn ở gia đình Apple nhé. ^^

23:30, 29th Sep 2013

No Avatar

Cao Trang

trong vòng phỏng vấn sẽ phỏng vấn bằng tiếng anh hay tiếng việt vậy ạ?

21:44, 2nd Oct 2013

clb_apple's Avatar

clb_apple

đối với các bạn nộp hồ sơ vào ban nội dung thì tụi mình sẽ phỏng vấn bằng tiếng Anh. Còn các ban khác thì tiếng Việt bạn ạ. Cho nên bạn cứ tự tin lên nhé Cao Trang ^^

08:32, 3rd Oct 2013

7. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

_CTPG_ (22-09-2013)

Thành Viên Đã Kích Hoạt Chen Chen's Avatar
    Thanks
    0
    Xin chào các bạn, cho mình hỏi hiện tại thì K36 apply vào clb có còn được ko ? Tại già rồi mà lại ko biết tham gia lúc còn trẻ, nói ra thấy ngại quá

clb_apple's Avatar

clb_apple

bây giờ bạn có thể tải mẫu CV ở địa chỉ goo.gl/um8E2F và tham gia chương trình.

23:28, 29th Sep 2013

clb_apple's Avatar

clb_apple

Chúc bạn may mắn ^^

23:29, 29th Sep 2013

Moderator clb_apple's Avatar
    Đang ở
    University of Economics Ho Chi Minh City
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Chen Chen Xem bài viết
    Xin chào các bạn, cho mình hỏi hiện tại thì K36 apply vào clb có còn được ko ? Tại già rồi mà lại ko biết tham gia lúc còn trẻ, nói ra thấy ngại quá
    Bạn Chen Chen thân mến,
    Hoàn toàn có thể được, không giới hạn độ tuổi miễn là bạn có NHIỆT HUYẾT với clb của chúng mình ^^
    Rất mong được gặp lại bạn trong đợt tuyển CTV sắp tới.

Từ khóa:

:3