Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 3 của 3
    Moderator clb_apple's Avatar
    Đang ở
    University of Economics Ho Chi Minh City
    Thanks
    2

Cool Apple English Club! Ngôi nhà của UEHers

-Bạn có niềm đam mê tiếng Anh? Hay tiếng Anh chỉ là một ngôn ngữ mà buộc bạn phải học nó?
    -Bạn muốn có một môi trường giúp bạn trao dồi tiếng Anh ?
    -Bạn muốn mình tự tin hơn trong giao tiếp, đặc biệt là Anh văn thương mại?
    Hãy đến với gia đình “AEC-Apple Enlish Club” của chúng tôi, nơi mà bạn có thể phát triển các kỹ năng Anh văn của bản thân, đặc biệt là Anh văn chuyên ngành. Bên cạnh đó, chúng tôi sẽ cho bạn cơ hội để phát huy khả năng sử dụng tiếng Anh trong giao tiếp một cách tự tin nhất, giúp bạn yêu thích tiếng Anh hơn nữa khi có thể dễ dàng nghe-nói-đọc-viết tiếng Anh “ENGLISH IN YOUR HANDS”.

Câu lạc bộ anh văn Apple, trực thuộc khoa Tài chính công của trường Đại học Kinh tế TP.HCM. Với mục tiêu mang đến một không gian học tập thoải mái, cung cấp những kiến thức hữu ích nhất trong việc học và thực hành tiếng Anh, đặc biệt là tiếng Anh chuyên ngành - kiến thức không thể thiếu của một sinh viên Kinh tế, gia đình Apple mang đến cho bạn một sân chơi bổ ích, thông qua các hoạt động hào hứng, các buổi giao lưu gần gũi, chúng tôi sẽ truyền cho bạn cảm hứng và sự thích thú nhiều hơn nữa trong việc học tiếng Anh. Ngoài ra, bên cạnh việc học tập Anh văn, bạn muốn có thêm những người bạn, muốn được vui chơi, giải trí sau những giờ học căng thẳng, hãy đến với Ngôi Nhà Vui Vẻ AEC, ngôi nhà luôn tràn ngập yêu thương và tiếng cười.

Là một UEHer, việc làm tốt – lương cao luôn là mục tiêu mà tất cả chúng ta hướng tới trong tương lai. Vậy để thực hiện được mục tiêu đó bạn và tôi cần làm những gì ? Đó là một quá trình học tập dài hạn, bên cạnh việc trao dồi các kỹ năng cứng, kỹ năng mềm. Và sẽ lợi thế hơn rất nhiều nếu bạn có được khả năng sử dụng tiếng Anh một cách thành thạo, nhạy bén.
    Bạn có tự tin khi nói tiếng Anh, đặc biệt là khi nói trước đám đông ? Làm thế nào để có được phản ứng nhanh chóng, chủ động trong giao tiếp bằng tiếng Anh? Đó không chỉ là một khó khăn của riêng bạn mà là của khá nhiều người khi học tiếng Anh.
    Ở các cấp học phổ thông, chúng ta có nhiều cơ hội hơn để trao dồi khả năng đọc (reading) và viết (writing), môi trường để chúng ta có thể nói (speaking) và nghe (listening) là khá hiếm. Don’t worry! Hãy tận dụng nó và chúng tôi sẽ giúp bạn. Luôn sẵn sàng chia sẽ các kinh nghiệm và phương pháp học tập hiệu quả, ngôi nhà ấm áp Apple sẽ mang đến cho bạn không khí học tập vui tươi, thoải mái.

Vậy làm thế nào để có thể trở thành một thành viên trong đại gia đình của chúng tôi? Vào tháng 10 hằng năm, câu lạc bộ sẽ có một đơn tuyển cộng tác viên. Mở đầu sự kiện là “Introduction Day”, dịp để bạn có thể hiểu thêm về gia đình chúng tôi; sau đó, hãy gửi cho chúng tôi một CV của bạn; cuối cùng là một bài phỏng vấn trực tiếp. Hãy đến với chúng tôi! Hãy đến với Apple Club’s Recruitment để trở thành thành viên trong đại gia đình ấm áp! Welcome to our family ^^

Lần sửa cuối ngày 29-09-2013 lúc 04:31 PM.

2. Có 2 mém đã nhấn thanks bài viết này vì quá cảm kích :">

hani.le0204 (22-04-2014),luuylisa (30-09-2013)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    10
    phỏng vấn trực tiếp = TA luôn hả ac :-s

clb_apple's Avatar

clb_apple

tùy theo lựa chọn của bạn á. nếu bạn chọn ban nội dung thì phỏng vấn bằng TA, còn các ban khác thì sẽ là tiếng Việt. Bây giờ bạn có thể download CV rồi đó. Chúc bạn may mắn ^^

22:56, 29th Sep 2013

4. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

Sennyk (30-09-2013)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    phỏng vấn trực tiếp bằng tiếng Anh chứ phản ứng kịp thời nhiều lúc interview có những câu hỏi không liên quan nhưng đều có ý đồ =)

http://tienganhdoanhnghiep.newyorkschool.edu.vn/ | tieng Anh doanh nghiep

Từ khóa:

apple english club