Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 2 của 2
    Moderator clb_apple's Avatar
    Đang ở
    University of Economics Ho Chi Minh City
    Thanks
    2

CV chương trình tuyển CTV

Đây là mẫu CV của chương trình tuyển cộng tác viên của câu lạc bộ APPLE.
    Sau khi hoàn thành mẫu đơn các bạn vui lòng gửi về email appleclub.tuyenctv@gmail.com trước 24h ngày 13/10/2013 hoặc bạn có thể gửi trực tiếp tại nơi đặt bàn ở sảnh B của CLB ( thời gian đặt bàn 30/09 – 05/10);
    · BTC sẽ tiến hành chấm các CV gửi đến và ngày 18/10/2013 sẽ thông báo cho các bạn đậu vòng 1 tiếp tục vào vòng 2.
    Chúc các bạn may mắn ^^
    P/S: các bạn có thể tải CV tại đây ( mediafire )
    hoặc file đính kèm bên dưới.

clb_apple's Avatar

clb_apple

Bạn cứ cố gắng là được thui bạn Hiền Nhật. ^^ CLB mình đang rất mong nhận được các CV của các bạn.

23:00, 30th Sep 2013

royal_li's Avatar

royal_li

Vòng phỏng vấn là phỏng vấn bằng tiếng Anh hay tiếng Việt ạ? Em ko giỏi tiếng Anh có tham gia clb được không?

16:11, 2nd Oct 2013

No Avatar

yennhu12

sao k down dc ad oi

19:20, 2nd Oct 2013

clb_apple's Avatar

clb_apple

royal_li thân mến, chỉ có ban nội dung là phỏng vấn bằng tiếng Anh thui, các ban còn lại như phong trào, truyền thông thì phỏng vấn bằng tiếng Việt. Bạn cứ tự tin nộp đơn và đi phỏng vấn nhéi bạn ^^

08:27, 3rd Oct 2013

clb_apple's Avatar

clb_apple

yennhu12: bạn vui lòng kiểm tra lại đường truyền hen, mình down về vẫn được. Có thể là do dung lượng hơi lớn nên lúc bạn down về gặp 1 ít trục trặc gì đó nên down ko được đó @@.

08:28, 3rd Oct 2013

File đính kèm (Chỉ dành cho thành viên đã đăng nhập) File đính kèm (Chỉ dành cho thành viên đã đăng nhập)
    Lần sửa cuối ngày 03-10-2013 lúc 04:20 PM.

2. Có 3 mém đã nhấn thanks bài viết này vì quá cảm kích :">

Bi BeO bOt (30-09-2013),luuylisa (30-09-2013),Sennyk (30-09-2013)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    viết bằng tiếng anh hết hở chị, tình hình là ngang mức điền thông tin, em đã rớt cái tạch rồi, buồn quá

clb_apple's Avatar

clb_apple

Không cần thiết đâu bạn ơi. Thật ra thì bạn cứ cố gắng viết thật nhiều bằng tiếng Anh càng tốt. Bạn có thể sử dụng các công cụ có sẵn trên internet như từ điển nè, các CV mẫu nè... Tuy nhiên,

22:51, 30th Sep 2013

Từ khóa:

:3