Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    6

Không thấy dữ liệu

Cho mình hỏi sao click vào mấy câu lạc bộ k thấy nội dun gì hết vậy ? . Mình đang muốn tham gia Apple mà k thấy thông tin gì hết trơn .

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Của bạn nè http://forum.ueh.vn/forums/470-CLB-A...83n-Apple-Club . Tạm thời dùng dữ liệu bên đây đi, mình vẫn chưa rõ sao admin k chuyển database qua .

3. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

Bi BeO bOt (20-02-2013)

Senior Member trankimdu's Avatar
    Đang ở
    HCMC
    Thanks
    339
    Trích dẫn Gửi bởi die_hard Xem bài viết
    Cho mình hỏi sao click vào mấy câu lạc bộ k thấy nội dun gì hết vậy ? . Mình đang muốn tham gia Apple mà k thấy thông tin gì hết trơn .
    Trích dẫn Gửi bởi tinhyeulagi Xem bài viết
    Của bạn nè http://forum.ueh.vn/forums/470-CLB-A...83n-Apple-Club . Tạm thời dùng dữ liệu bên đây đi, mình vẫn chưa rõ sao admin k chuyển database qua .
    Hiện tại bên FUEH đang chuẩn bị tiến hành liên kết lại với các clb/đội/nhóm vào ngày 06/03/2013. Sau thời gian này, các clb/đội/nhóm nào kí kết sẽ có box riêng đó die_hard và tinhyeulagi.
    Đây là cơ hội cho mọi người có một khu vực sạch đẹp, ít spam và update thông tin một cách có hệ thống hơn đó.

5. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

Bi BeO bOt (20-02-2013)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    6
    Cảm ơn bạn Trần Kim Dự nhé . Mong là sớm có dữ liệu để mọi ng tiện trao đổi với nhau . Chứ qua bên forum kia, mỗi lần click là quảng cáo hiện lên . Rõ bực .

Bi BeO bOt's Avatar

Bi BeO bOt

chuẩn luôn... mình gét nhất là cái dụ quảng cáo đó thấy là không ưa ùi... với bên kia cũng không cìn là frum chính thức nữa âu nên nội dung hơi thiếu đảm bảo đó bạn ak

16:00, 20th Feb 2013

7. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

Bi BeO bOt (20-02-2013)

Từ khóa:

:3