Qua những ngày thi đấu nảy lửa, cam go và đầy thử thách, chúng ta đã tìm được 12 bạn tiếp tục lọt vào vòng 3, vòng chung kết của cuộc thi Iquiz 2014!

Nhưng, hiện tại danh sách những thí sinh đã lọt vào top vòng 3 vẫn chưa được công bố, các bạn hãy tiếp tục theo dõi diễn biến cuộc thi nhé.
Song song với hoạt động teambuilding, Lí Luận trẻ đã để lại nhiều ấn tượng rất "chất" cho các bạn sinh viên trường khác. Đây là một chia sẻ của một bạn sinh viên trên UEH confession:Dân trường ngoài lần đầu tiên la liếm qua ueh cfs. Mục đích là để cám ơn clb LLT đã tổ chức ra cuộc thi Iquiz, mặc dù k đậu vòng 2 nhưng mình cũng đã trải nghiệm được nhiều thứ hay ho thú vị, dù những cái như chèo thuyền, chơi trò chơi tập thể, giải mật thư hay lửa trại mình cũng đã tham gia nhiều nhưng ở đây vẫn có j đó rất khác biệt và thực sự nó đã đem lại cho mình 1 vài thay đổi và cả những kinh nghiệm. Chúc clb LLT ngày càng phát triển
Vâng, có lẽ Lí Luận trẻ đã, đang và sẽ là một trong những CLB đem văn hóa, tinh thần và nhiệt huyết của UEH nói chung và Lí Luận Trẻ nói riêng đi xa hơn.

Chúc cho Lí luận trẻ sẽ có thêm nhiều thành công hơn nữa. Và đặc biệt, sắp đến là chung kết Iquiz 2014 này sẽ tạo được tiếng vang trong giới trẻ.