Follow us on...
Follow us on Facebook
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: F-radio 4

Thành Viên Đã Kích Hoạt Sennyk's Avatar
    Thanks
    702

F-radio 4

GỬI CHO TUỔI THANH XUÂN.....

Hoặc click vào đây để xem với đúng kích thước.

Tuổi trẻ, người ta còn gọi nó bằng một mỹ từ: Tuổi thanh xuân là trang lưu bút ghi lại quãng thời gian đẹp nhất mà ta từng trải qua để rồi mỗi khi gục ngã ta hoài niệm lại những kỷ niệm xưa cũ của thời trẻ tràn đầy nhựa sống ấy. Bởi vậy người ta ví tuổi thanh xuân như một cơn mưa rào, dù cho có bị cảm lạnh ta vẫn muốn quay trở lại để tắm thêm lần nữa. Trong số này mời các bạn cùng lắng nghe và chia sẽ cùng Fradio với chủ đề “Gửi cho tuổi thanh xuân”

Bạn thân mến!
    Ta, chính ta đang sống giữa tuổi thanh xuân của mình. Tuổi mà người ta thường bảo rằng còn rất nhiều bồng bột, nhưng lại là tuổi người ta có thể yêu và cháy hết mình cho tình yêu, cho những ước mơ, nhiều khi là cho những thứ xa xăm, vô định.
    Tuổi thanh xuân, tuổi mà ta bắt đầu nhặt nhạnh từng chút khao khát để xây đ ắp lên những ước mơ, những hoài bão cho riêng mình. không chỉ gói gọn trong những trang nhật kí, nó là cái nắm tay thật chặt, là tiếng hô vang: “Cố lên!” là những động lực chẳng thể gọi thành tên!

Tuổi thanh xuân, ta lao vào cuộc sống với nhiệt huyết, tình yêu và sự tự tin. Tràn đầy ý tưởng, khát khao và mơ ước. Ta Thử mọi thứ, dám đương đầu với thất bại và cũng dám thỏa mãn với thành công.

“Hãy yêu, hãy sống khi trái tim còn đập những nhịp đập yêu thương. Quá khứ thuộc về ngày hôm qua, nó không mất đi mà sẽ là nơi để ta nhìn lại và biết trân trọng giây phút của hiện tại, trân trọng những gì ta đang có để không vuột mất những điều giản đơn mà lại ý nghĩa trong cuộc đời. Hãy mở cửa trái tim mình để những yêu thương được đong đầy trong ta”.

Tuổi thanh xuân là trang lưu bút ghi lại quãng thời gian đẹp nhất mà ta từng trải qua để rồi mỗi khi ta hoài niệm ta sẽ lại nhớ về ta khi ta còn trẻ, khi ta còn tràn đầy nhựa sống.
    Thanh xuân là cơn gió mang theo những năm tháng ngây ngô, mang theo những khát khao, những niềm vui, nỗi buồn và mang theo cả những yêu dấu về một thời đã xa.
    Thanh xuân là gói bỏng ngô cất trong ngăn bàn, là hộp ô mai giấu trộm vào cặp sách, là những bức thư tay viết trong những năm tháng tuổi trẻ mộng mơ, trong sáng, dại khờ
    Thanh xuân là những dấu yêu rồi sẽ tan thành sóng.
    Thanh xuân là cơn mưa tầm tã. Dù bị cảm vẫn muốn quay lại đằm mình thêm một lần nữa.

Lần sửa cuối ngày 09-04-2014 lúc 01:38 PM.
    không LIKE thì ráng THANKS đi

2. Có 6 mém đã nhấn thanks bài viết này vì quá cảm kích :">

atroublestar (11-04-2014),feelingempty.k37 (15-04-2014),huong19951110 (11-04-2014),Kathy (03-09-2014),LALALA.K37 (11-04-2014),XxL (14-04-2014)

Thành Viên Đã Kích Hoạt huong19951110's Avatar
    Thanks
    62
    Không like thì ráng thanks đi!!!

4. Có 5 mém đã nhấn thanks bài viết này vì quá cảm kích :">

feelingempty.k37 (15-04-2014),LALALA.K37 (11-04-2014),XxL (14-04-2014),Sennyk (11-04-2014),the sunshine love (07-05-2014)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Đang ở
    ........trong suy nghĩ của bạn
    Thanks
    142
    bạn dùng phần mềm nào làm Radio zậy?...mình cũng mún làm

...........đợi tui với!!!.......................................... ...............................................tui vẫn đứng đây mà ^^

Thanks
    702
    hì hì, bạn có thể dùng adobe aution nhé, hì hì chúc bạn thành công nhé!

7. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

feelingempty.k37 (15-04-2014)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Đang ở
    ........trong suy nghĩ của bạn
    Thanks
    142
    bạn có thể viết bài hướng dẫn chi tiết hok?........mình hok biết sử dụng phần mềm đóa

...........đợi tui với!!!.......................................... ...............................................tui vẫn đứng đây mà ^^

9. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

Sennyk (16-04-2014)

Thanks
    702
    SR bạn chứ, mình cũng xem trên youtube để làm ak,,,

No Avatar

feelingempty.k37

uhm,cám ơn bạn hen

11:33, 24th Apr 2014

11. Có một mém đã nhấn thanks vì quá cảm động

feelingempty.k37 (24-04-2014)

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    0
    Làm bài chi tiết đi bác ơi

Thành Viên Đã Kích Hoạt
    Thanks
    1
    t ko biết đã gửi tuổi xuân của mình đi đâu ??

Từ khóa:

bài viết tuổi trẻ như một con mua rào dù bị cảm vẫn muốn quay trở lại