Follow us on...
Follow us on Facebook
No More Results

8 Tin nhắn khách thăm

1. Xem đối thoại
    2 bạn mình với bạn làm quen nhamình tên là huệ mình quê ở mộc châu hiện tại mình năm nay 65 hiện tại mình đang ở toàn mình quê ở bắc ninhmình muốn kết bạn với các bạn ở sơn lanhật mình quê ở nghệ an dinh dưỡng cho trẻ 2 tuổinau chao dinh duong cho becho bé bị tiêu chảy uống thuốc gì399711676
  2. Xem đối thoại
    helo bạn chúng ta làm quen nhamình tên là minh châu mình quê ở hưng yên hiện tại mình năm nay 56 hiện tại mình đang ở vân mình quê ở hưng yênmình muốn kết bạn với các bạn ở sơn laviệt mình quê ở quảng bìnhTHE PUNISHER full HD - movies like jagger lyricsRevenge of the green dragons(2014) ful HD - movies like jagger396723300
  3. Xem đối thoại
    Nơi tải ch play cho điện thoại: http://taichplay.blogspot.com/
  4. Xem đối thoại
    Kho phim ma thai lan hay nhat nam 2014 cac the loai
  5. Xem đối thoại
    Chào bạn! ngquynhb1k xin giới thiệu đến bạn dịch vụ đăng tin quảng cáo hiệu quả của bên mình cung cấp là dịch vụ đăng tin quảng cáo online chất lượng và uy tín nhất trên thị trường hiện nay, Bạn có thể tham khảo thêm về các gói Dịch vụ đăng tin quảng cáo giá rẻ của bên mình tại web: dịch vụ đăng tin quảng cáo giá rẻ 0937 3O0 081
  6. Xem đối thoại
    Các bạn đã chơi thử loạt game hấp dẫn trên điện thoại này chưa? tai game co tuong, tai game viet hoa, tai game gunny, tai game fifa, tai game audition.
  7. Xem đối thoại
    Các bạn đã chơi thử loạt game hấp dẫn trên điện thoại này chưa? tai game co tuong, tai game viet hoa, tai game gunny, tai game fifa, tai game audition.
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 8 của 8
Về the sunshine love

Thông tin cơ bản

Ngày sinh
November 2, 1995 (22)
Về the sunshine love
Interests:
Đọc truyện trinh thám,nghe nhạc

Chữ ký

Tôi chỉ muốn trái đất vuông 1 chút để tôi có thể tìm một góc ẩn náu hoặc tựa vào.
Nhưng trái đất tròn quá đỗi,tôi phải tựa vào đâu giữa cái ngược xuôi ngang dọc của cuộc đời...

Thống kê

45
Gửi mỗi ngày
0.03
Tin nhắn khách thăm
Tổng số tin nhắn khách thăm
8
Tin nhắn gần đây nhất
30-10-2015 09:33 AM
Total Thanks
Total Thanks
44